Thông tin vòi cảm ứng TOTO TLE21006A
- Mã sản phẩm: TLE21006A
- Tên sản phẩm: Vòi lavabo cảm ứng TOTO tự động
- Lưu lượng nước: 2L/phút
- Áp lực nước: 0.05 ~ 0.75 MPa
- Chất liệu: Đồng mạ chrome bóng
- Phù hợp lắp đặt với lavabo treo tường và lavabo đặt bàn có lỗ lắp vòi trên chậu
- Xuất xứ: Trung Quốc
Gợi ý sử dụng vòi TLE21006 A với bộ cảm ứng theo tính năng
- Dùng pin, nước lạnh:TLE04502A1/TLN01102A
- Dùng điện, nước lạnh:TLE01502A1/TLN01102A
- Tự tái tạo, nước lạnh:TLE03502A1/TLN01102A
- Dùng pin, nhiệt độ:TLE04502A1/TLN01103A/TLE05701A
- Dùng điện, nhiệt độ:TLE01502A1/TLN01103A/TLE05701A
- Tự tái tạo, nhiệt độ:TLE03502A1/TLN01103A/TLE05701A
Mua thêm bộ xả TVLF405
Tính năng vòi rửa tay cảm ứng TLE 21006A TOTO
- Sản phẩm không chạm – Đảm bảo vệ sinh sạch sẽ
- Cảm biến được đặt bên dưới đầu vòi để phát hiện người dùng chính xác hơn
- Công nghệ SELF POWER: Nguồn điện tự tạo giúp tiết kiệm điện (Bộ điều khiển: TLE03502A1)
- Công nghệ ECO CAP: Đầu vòi tạo bọt tiết kiệm nước
Bản vẽ vòi tự động TOTO TLE 21006 A
Reviews (0)
Chưa có bình luận nào
Related products
-17%
Được xếp hạng 5.00 5 sao
-18%
Vòi Lavabo Cảm Ứng TOTO TLE24006A/TLE04502A1/TLN01102A PIN 2L
Thương hiệu: TOTO
Được xếp hạng 5.00 5 sao
Thương hiệu: American Standard
6,300,000 ₫ (Đã có VAT)
-18%
Vòi Lavabo Cảm Ứng TOTO TLE21006A/TLE01502A1/TLN01102A 220V 2L